ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 1060 aluminum alloy price ] การจับคู่ 575 ผลิตภัณฑ์.
3003 3105 H14 แผ่นอลูมิเนียมแผ่นโลหะ 1.2mm 4mm 7mm 12mm หนา 4x10
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 4x10 แผ่นอลูมิเนียมหนา 7 มม. แผ่นอลูมิเนียมหนา 12 มม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Gongyi ประเทศจีน |
| มาตรฐาน: | ASTM-B209, EN573-1, GB/T3880.1-2006 |
5754 5 บาร์ 5 มม. แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบรูปแบบแผ่น
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบ, แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบลวดลาย, 5754 5 บาร์ 5 มม. แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ขนาดลาย: | กำหนดเอง |
แผ่นอลูมิเนียมลายนูนปูนปั้น แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 5005 H34 แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมนูนปูนปั้น, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม, 5005 H34 แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ขนาดลาย: | กำหนดเอง |
PE PVDF ม้วนรางน้ำอลูมิเนียมสีขาวเคลือบสีเคลือบอลูมิเนียมม้วนแผ่น
| คำสำคัญ: | ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี, ขดลวดรางน้ำอลูมิเนียมสีขาว, ม้วนอลูมิเนียมเคลือบสี |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1000, 3000 ซีรีส์, ซีรีส์ 5000, 6000 ซีรีส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
แผ่นกลม 25 มม. 30 มม. 1050ho A3003 แผ่นอลูมิเนียมแผ่นวงกลมอลูมิเนียมสำหรับ Pan Non Stick
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วงกลมอลูมิเนียมสำหรับกระทะไม่ติด,วงกลมอลูมิเนียม 3003,1050ho อลูมิเนียมวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
5A02 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้สำหรับอาหาร 560Mpa H112 Temper
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์สำหรับอาหาร, กระดาษฟอยล์อลูมิเนียม, อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
0.2mm 1100 3003 ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับบรรจุภัณฑ์อาหาร
| คำสำคัญ: | 0.006 - 0.2 มม. อลูมิเนียมฟอยล์, อลูมิเนียมฟอยล์ในม้วน, อลูมิเนียมฟอยล์จีน |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์จัมโบ้ 1235 3003 5052 8006 8011 ลูกกลิ้งฟอยล์อลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ 8011, ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์, ลูกกลิ้งฟอยล์อลูมิเนียม |
|---|---|
| รายการ: | ผู้จัดจำหน่าย Catering Aluminium Foil, Silver Aluminium Foil Paper, Food Packing Household Aluminium |
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
Aluminium-1060-H18 วงกลมอลูมิเนียมดิสก์แผ่นวงกลม 1100 1050 3003 อลูมิเนียมวงกลมสำหรับ Pan Cookware
| คำสำคัญ: | วงกลมอลูมิเนียมสำหรับกระทะ, วงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว, Aluminium-1060-H18 Circle |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 3003 5052 6061 ม้วนอลูมิเนียมแผ่นบาง H112 สำหรับอาคารอุตสาหกรรม
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1000series-8000series |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112,T3-T8 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |

