ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 3003 embossed aluminum plate ] การจับคู่ 387 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นอะลูมิเนียมคุณภาพสูง 1000 และ 3000 series เหมาะสำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าในครัวเรือน สามารถปรับแต่งได้
| แม็ก: | 1,000,3000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
| ความกว้าง: | 20-3000 มม. ฯลฯ |
รางอลูมิเนียม 3003 HO สำหรับ Flex Pipe ม้วน 1.0mm อลูมิเนียม Divider แถบ
| ล้อแม็ก: | 1000series-8000series |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112,T3-T8 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
อลูมิเนียม 7075 T6 5083 แผ่นอลูมิเนียม 6063 6061 แผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียม 7075 t6,5083 แผ่นอลูมิเนียม,แผ่นอลูมิเนียม 6061 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Gongyi, จีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
แผ่นเพลทอลูมิเนียมอะโนไดซ์ 1060 1100 3003 5083 6061 1000 มม.
| ความกว้าง: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, เอสจีเอ, BV |
| อารมณ์โกรธ: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
แผ่นอลูมิเนียม 1060 1100 3003 5052 2mm 3mm 4mm แผ่นอลูมิเนียมสําหรับแผ่นเพดาน
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112 |
| ความหนา: | ปรับแต่ง 0.15-200 มม. |
แผ่นอลูมิเนียมลายนูน 5.0 มม. 5052 3000 Series แผ่นอลูมิเนียมเพชร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 5 บาร์, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 2 มม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นอลูมิเนียมเพชร 0.25 มม. 0.35 มม. T351 T851 แผ่นอลูมิเนียมนูนปูนปั้น
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์เพลท |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอหนานประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
1060 1070 PE PVDF เคลือบเพชรเปลือกส้มปูนปั้นนูนอลูมิเนียมม้วน
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.15mm-5.0mm |
แผ่นอลูมิเนียมนูน 3 มม. แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก 8x4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมเพชรแผ่น, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3mm, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 8x4 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
1000 3000 5000 ซีรีส สตูค 0.3-0.8 มิลลิเมตร
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |

