ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 4mm aluminium sheet ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
ผลิตแผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์ 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 แผ่นอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-20mm |
| ความยาว: | 1-12M หรือกำหนดเอง |
แผ่นโลหะอลูมิเนียม 4x10 2mm ความหนา 4mm 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 3003 h14,แผ่นอลูมิเนียม 3105,แผ่นอลูมิเนียมหนา 16 มม. |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
5000 Series อลูมิเนียมม้วนผู้ผลิต 0.2mm 0.32mm 1mm 2mm 4mm 5005 5754 5182 5052 5083 ม้วนอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | ขดลวดอลูมิเนียมซีรีส์ 5000, ขดลวดอลูมิเนียม 5083, ขดลวดอลูมิเนียม 5052 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| อลูมิเนียมอัลลอยด์: | A5052,A5005,A5083,A5754 |
การผลิตแผ่นอลูมิเนียม 6061 ราคาแผ่นอลูมิเนียมต่อกก. 6082 t6 6061 t651 แผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียม 6061 t6 ความหนา 4 มิลลิเมตร แผ่นม้วนอลูมิเนียม 6061 t4 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
1 มม. 1.5 มม. 2 มม. 4 มม. 5 มม. 6 มม. ความหนา 6061 6063 T6 โลหะผสมอลูมิเนียมแผ่นเครื่องบินอลูมิเนียมแผ่น Sheet
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม, แผ่นอลูมิเนียม 6061, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| อลูมิเนียมอัลลอยด์: | 6061, 6063 |
H14 เครื่องครัวแผ่นอลูมิเนียม 1070 แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม ASTM B209
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว,แผ่นอลูมิเนียมวงกลม,แผ่นอลูมิเนียมวงกลม 1060 |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 5052 5083 5754 ความหนาของแผ่น 4mm 25mm แผ่นอลูมิเนียมแผ่นม้วนอลูมิเนียม
| ชื่อ: | แผ่นเพลทอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
T3 T8 1100 เนื้อบาง 4mm อลูมิเนียมแถบม้วนความกว้าง 15 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนแถบอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
แผ่นแผ่นวงกลมอลูมิเนียมอโนไดซ์ 1050 1060 1070 1100 3003 3004 8011
| ความหนา: | 0.13-6.5มม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 80-1000มม |
| ขั้นต่ำ: | 3 ตัน |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียมลายเพชรคุณภาพสูง 5000 Series จากโรงงาน
| อัลลอย: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |

