ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 6063 6061 t6 t4 aluminum coil ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
ผลิตแผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์ 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 แผ่นอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-20mm |
| ความยาว: | 1-12M หรือกำหนดเอง |
5A06 แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์ H112 5083 5052 5059
| พื้นผิว: | เคลือบ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-20mm |
| ล้อแม็ก: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011 เป็นต้น |
ผู้ผลิตอะลูมิเนียมแอนอดิซ 2mm 3mm 5mm 10mm แอลูมิเนียมแผ่นราคา แอลูมิเนียมแผ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| ความหนา: | 0.2mm-20mm |
แอนิดีไซด์อลูมิเนียมแผ่นโคลลอลูมิเนียมสับสนธิ สีเงินอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ALLOY: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.1-30มม |

