ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminium foil laminate ] การจับคู่ 62 ผลิตภัณฑ์.
ครัวเรือน 8011 ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์ H112 ฟอยล์อลูมิเนียมจัมโบ้นุ่ม
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ 8011, ม้วนฟอยล์อลูมิเนียม, อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
1000 8000 ซีรีย์อาหารบรรจุแผ่นอัลลูมิเนียม 0.006 ถึง 0.009 มิลลิเมตร
| อัลลอยด์: | 1235, 8011, 8079, ฯลฯ |
|---|---|
| อารมณ์: | o ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.006-0.009 มม. |
อาหารเกรด 8011 3003 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ราคา Almunium ฟอยล์ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์ Paper
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ม้วน กระดาษฟอยล์อลูมิเนียม อาหารเกรด 8011 3003 อลูมิเนียมฟอยล์ราคาม้วนจัมโบ้ ม้วนอลูม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
ผู้นำเข้าอลูมิเนียมฟอยล์ อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ ฟอยล์อลูมิเนียมสำหรับใช้ในครัวเรือน
| คำสำคัญ: | ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์ฟิล์มจัมโบ้, อลูมิเนียมฟอยล์ที่กำหนดเอง, ราคาม้วนอลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
8006 8011 ม้วนอลูมิเนียมเกรดอาหาร 0.2 มม. สำหรับบรรจุภัณฑ์ยา
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ 8011, อลูมิเนียมเกรดอาหาร, ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับบรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2 มม |
กระดาษฟอยล์อลูมิเนียมเกรดอาหาร 1100 1235 ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์กว้าง 1500mm
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์,กระดาษฟอยล์อลูมิเนียม,ม้วนจัมโบ้อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
5A02 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้สำหรับอาหาร 560Mpa H112 Temper
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์สำหรับอาหาร, กระดาษฟอยล์อลูมิเนียม, อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
ความต้านทานการกัดกร่อน 11 ไมครอนอลูมิเนียมฟอยล์ม้วนสำหรับห้องครัว
| คำสำคัญ: | ฟอยล์อลูมิเนียม 7 ไมครอน กระดาษฟอยล์ อลูมิเนียมฟอยล์ ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับห้องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
กระดาษอลูมิเนียมฟอยล์ราคาม้วนต่อตัน 35 ไมครอนอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับบรรจุภัณฑ์อาหาร
| คำสำคัญ: | 35 ไมครอน โฟลยอลูมิเนียม ราคาม้วนโฟลยอลูมิเนียม โฟลยอลูมิเนียมสําหรับบรรจุอาหาร |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
อลูมิเนียมฟอยล์ 35 ไมครอนอลูมิเนียมฟอยล์ 215 มม. กว้าง 1235 ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์เกรดอาหารสำหรับบรรจุภัณฑ์
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนสำหรับบรรจุภัณฑ์, อลูมิเนียมฟอยล์ 35 ไมครอน, 1235 อลูมิเนียมฟอยล์ 215 mm Width |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |

