ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum circle plate ] การจับคู่ 331 ผลิตภัณฑ์.
1050 1100 6.0mm แผ่นวงกลมอลูมิเนียมดิสก์สำหรับเครื่องครัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วงกลมอลูมิเนียม / ดิสก์ |
|---|---|
| โลหะผสม / เกรด: | 1,000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรี่ส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. อลูมิเนียมวงกลม 2 ถึง 6 มม. 1050 1060 3003 5052 ผู้ผลิตจากประเทศจีน
| ชื่อ: | วงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| กระบวนการวัสดุ: | รีดร้อน (DC) / รีดเย็น (CC) |
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
อลูมิเนียมวงกลม 1000 ซีรีส์สหรัฐอัลลูมิเนียมดิสก์สําหรับหลอดไฟและโคมไฟ
| สายสลัด: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
| Thickness: | 0.13-6.5mm |
1050 1060 3003 สายสลัด ไม่ติด กระปุกอลูมิเนียมวงกลม เครื่องครัว
| สายสลัด: | 1050 1060 3003 3105 3004 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12, H16, H18, H22, H24, H26 ฯลฯ |
| กว้าง: | 50 มม. - 1600 มม. (หรือปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า) |
1xxx 3xxx 5xxx 6xxx ซีรีส์ อลูมิเนียม ชุดเช็คอัลลูมิเนียม ชุดตู้อัลลูมิเนียม ชุดเพชร
| คำสำคัญ: | 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx series แผ่นดอกยางอลูมิเนียม, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม, แผ่นโลหะอลูมิเนียมเพชร |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เหอหนาน หย่งเซิง |
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
1000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ อลูมิเนียม ดิสก์ ดิสก์กลม อลูมิเนียมวงกลมสําหรับเครื่องครัว
| วัตถุดิบ: | 1060 1100 3003 3004 5052 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | ต, H12, H14, H16, H18 |
| กว้าง: | 80-1000มม |
แผ่นอลูมิเนียมเพชร แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก แผ่นอลูมิเนียมเจาะรู
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมเจาะรู, แผ่นอลูมิเนียมเพชร, แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก |
|---|---|
| โลหะผสม / เกรด: | ซีรีส์ 1000,3000 ซีรีส์,5000 ซีรีส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 |
แผ่นแอลูมิเนียมเพชร 1050 1100 3003 5052 แผ่นอัลลูมิเนียมกระจก
| ALLOY: | ชุด 1000 ชุด 3000 ชุด 5000 ชุด 6000 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร, 1.5 มิลลิเมตร, 2 มิลลิเมตร, 3 มิลลิเมตร, 5 มิลลิเมตร |
วงกลมอะลูมิเนียมคุณภาพสูงสำหรับเครื่องครัวรุ่น 3000 H14
| Alloy: | 1050,1060,1070,1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 etc. |
|---|---|
| Temper: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32,etc |
| Diameter: | 80mm-1000mm (customer requirements) |
แผ่นกลมอลูมิเนียม 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 เครื่องครัว
| สายสลัด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 เป็นต้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, ฯลฯ |
| กว้าง: | 90mm-1020mm (ความต้องการของลูกค้า) |

