ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum diamond plate ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียมลายเพชรคุณภาพสูง 5000 Series จากโรงงาน
| อัลลอย: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
3003 5754 6061 แผ่นลายข้าวหลามตัดอะลูมิเนียม แผ่นลายตารางหมากรุกอะลูมิเนียม แผ่นอะลูมิเนียม
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
6061 1100 3003 5052 โลหะเพชร โลหะเบาะเพชร โลหะเบาะเพชร
| ชื่อ: | พล็อตรองเท้าสแตนเลสจากอะลูมิเนียม |
|---|---|
| สายสลัด: | 1050, 1060, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061 ฯลฯ |
| อุณหภูมิ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
แผ่นลายข้าวหลามตัดกันลื่น AA1100 สำหรับพื้นรถพ่วง (ขนาด 4 ฟุต x 8 ฟุต, ความหนา 2 มม. - 12 มม.)
| คำสำคัญ: | แผ่นตาข่ายเศษไม้อลูมิเนียมเพชรคู่, แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม, แผ่นแผ่นเพชรอลูมิเนียมสีดำ |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
| อารมณ์: | ต - H112 |
แผ่นเพชรอลูมิเนียม 5052 แผ่นอลูมิเนียมลายนูน 8 X 4 แผ่นอลูมิเนียมลายตีนเป็ด
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์ 5052 แผ่นอลูมิเนียม 8 x 4 แผ่นเหยียบอลูมิเนียม |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
| อารมณ์: | O-H112 |
3mm 6mm อลูมิเนียมแผ่นตรวจสอบ 0.25 อลูมิเนียมแผ่นเพชร 4x8 sheet
| คำสำคัญ: | แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3 มม. แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 6 มม. แผ่นอลูมิเนียมเพชร 0.25 4x8 แผ่น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียมกันลื่น 5052 ผู้ผลิตแผ่นลายข้าวหลามตัดอะลูมิเนียมจากประเทศจีนสำหรับงานหุ้มสถาปัตยกรรม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก 5052 แผ่นอลูมิเนียมเพชร 5052 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง, พื้น, ตู้เย็น, ตู้แช่ไวน์, ตู้ครัว ฯลฯ |
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม 3003 6061 ลายเพชร อะลูมิเนียมลายตีนเป็ด 5 บาร์ ลายนูนกันลื่น
| ระดับ: | ซีรีส์ 1,000, 3000, 5000 |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
แผ่นแอลูมิเนียมเพชร 1050 1100 3003 5052 แผ่นอัลลูมิเนียมกระจก
| ALLOY: | ชุด 1000 ชุด 3000 ชุด 5000 ชุด 6000 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร, 1.5 มิลลิเมตร, 2 มิลลิเมตร, 3 มิลลิเมตร, 5 มิลลิเมตร |
3003 5052 5083 6061 แผ่นอลูมิเนียมลายตีนเป็ดกันลื่น โลหะอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมที่ไม่ใช่ลื่น |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112 |
| พิมพ์: | แผ่น/ขดลวด |

