ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum foil pans with lids ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
3003 3004 3105 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ 38 ไมครอน 300 มม. อลูมิเนียมฟอยล์ 12x1000
| คําสําคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ อลูมิเนียมฟอยล์ 38 ไมครอน |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
กระดาษฟอยล์อลูมิเนียมราคาฟิล์มต่อกก. 1235 5052 อลูมิเนียมฟอยล์สำหรับบรรจุภัณฑ์อาหาร
| คําสําคัญ: | โฟลมอลูมิเนียม โฟลมกระดาษ โฟลมอลูมิเนียม โฟลมอลูมิเนียม 1235 |
|---|---|
| รายการ: | ผู้จัดจำหน่ายอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับจัดเลี้ยง, กระดาษฟอยล์อลูมิเนียมสีเงิน, ฟอยล์อลูมิเนียมในครัวเรือน |
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
1/3 ขนาดโฟลยกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| Product Name: | 1/3 Size Foil Steam Table Pan Lid |
|---|---|
| Top Out: | 320x165mm |
| Bottom: | 250x103mm |
กระปุกกระปุกกระปุกกระปุกกระปุกกระปุกกระปุกกระปุกกระปุกกระปุก
| วัสดุแถว: | 3003 3004 8011 ฯลฯ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | อ |
| ประเภท: | สี่เหลี่ยม กลม สี่เหลี่ยม เป็นต้น |
กลม อลูมิเนียมฟอยล์ พิซซ่า ถัง / ตู้ที่มีพลาสติก / ฟอยล์ / ใบปิด
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| คำสั่งควอตอม: | ยอมรับ |
| การใช้งาน: | ของใช้ในบ้าน, เอาไป |
20 ฟุต อลูมิเนียม ขนาดยาว ถัง Foil อาหาร
| ชื่อสินค้า: | YSA-RE185 |
|---|---|
| วัสดุแท้: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
| ขนาด: | 185x135x50 มิลลิเมตร |
16oz Smoothwall สีดําและทอง น้อย Oblong โฟลย์เอาออกกระทะ
| ชื่อ: | 16oz Smoothwall สีดําและทอง น้อย Oblong โฟลย์เอาออกกระทะ |
|---|---|
| ความยาว: | 6 1/4 นิ้ว |
| ความกว้าง: | 4 3/8 นิ้ว |
กระทะกระดาษอลูมิเนียมกระดาษอลูมิเนียมถังถังที่มีฝาพลาสติก
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ความจุ: | 230มล. 450มล. 660มล. 750มล. 1000มล. 1050มล. 1350มล. 1900มล. |
กล่องโฟลยอลูมิเนียม โฟลยอลูมิเนียมสําหรับการจัดงานเลี้ยง
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| สี: | เงิน |
20x13 " กระปุกแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่น
| ชื่อ: | กระทะนึ่งอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับงานปาร์ตี้ |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ความจุ: | 850มล |

