ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum foil roll food grade ] การจับคู่ 83 ผลิตภัณฑ์.
1000 8000 ซีรีย์อาหารบรรจุแผ่นอัลลูมิเนียม 0.006 ถึง 0.009 มิลลิเมตร
| อัลลอยด์: | 1235, 8011, 8079, ฯลฯ |
|---|---|
| อารมณ์: | o ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.006-0.009 มม. |
8011 อัลลอยด์ 0.02 มม. ม้วนฟอยล์อลูมิเนียมทนความร้อนสูงสำหรับภาชนะใส่อาหารในเตาอบ
| อัลลอยด์: | 1235, 1145, 8011, 8021, 8079, ฯลฯ |
|---|---|
| อารมณ์: | O, H18 |
| ความหนา: | 0.006-0.2มม |
8006 7 - 60 ไมครอน อลูมิเนียม จัมโบ รอลล์ โฟลยอลูมิเนียมสําหรับครัวเรือน สําหรับอาหารเร็ว
| สายสลัด: | 8006 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.007-0.06 มม. |
8006 สารสกัด H22 โฟลยอลูมิเนียม 100mc โฟลยอลูมิเนียมจัมโบ รอลล์
| ยี่ห้อ: | เหอหนาน หย่งเซิง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | อลูมิเนียมฟอยล์ม้วน |
| สายสลัด: | 8006 |
1050 3003 8011 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้เกรดอาหาร 500 มม. ทางการแพทย์
| คําสําคัญ: | 1050 อลูมิเนียมฟอยล์, 8011 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วน, 3003 อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2 มม |
หนังอัลลูมิเนียมขนาดหนัก 18" X 1000" กระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ
| Name: | Heavy Duty Aluminum Foil 18" X 1000" |
|---|---|
| Size: | 30cm*5m,12m,30m,100m,150m,200m or customized |
| Product Type: | Roll |
8079 8006 กระดาษอลูมิเนียมฟอยล์บรรจุภัณฑ์อาหารจัมโบ้ 11 ไมครอน 35 ไมครอนอลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้
| คำสำคัญ: | กระดาษ อลูมิเนียมฟอยล์,35 ไมครอน อลูมิเนียมฟอยล์,อลูมิเนียมฟอยล์ 1235 Jumbo Roll อาหารบรรจุ |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
1050 3003 8011 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้เกรดอาหาร 1500 มม. อลูมิเนียมฟอยล์ทางการแพทย์
| คำสำคัญ: | 1050 อลูมิเนียมฟอยล์, 8011 อลูมิเนียมฟอยล์ม้วน, 3003 อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2 มม |
Customeried Silver Aluminium Alloy Foil Roll 6microns 8011 1100 Length
| ยี่ห้อ: | เหอหนาน หย่งเซิง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
8011 อลูมิเนียมเกรดอาหารเกรดจัมโบ้ม้วนเคลือบม้วน
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ม้วนจัมโบ้ โรงสีโรลลิ่งสอลูมิเนียมฟอยล์ 8011 โลหะผสมอลูมิเนียมเกรดอาหารฟอยล์ |
|---|---|
| สิ่งของ: | ผู้จัดจำหน่าย Catering Aluminium Foil, Silver Aluminium Foil Paper, Food Packing Household Aluminium |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |

