ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum sheet circle ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
ราคาโรงงาน 1050 แผ่นอลูมิเนียม O-H112 ผู้ผลิตแผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 1,050, แผ่นอลูมิเนียม 1,050, โรงงานแผ่นอลูมิเนียม 1,050 |
|---|---|
| บริการแปรรูป: | ดัด, คลาย, เชื่อม, เจาะ, ตัด |
| อารมณ์โกรธ: | ต - H112 |
แผ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์ 5083 แผ่นอลูมิเนียม 5mm 0.1mm 0.2mm 0.3mm 0.7mm แผ่น
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 5083 แผ่นอลูมิเนียม 5083 แผ่นอลูมิเนียม 5 มม |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | ดัด, คลาย, เชื่อม, เจาะ, ตัด |
| อารมณ์โกรธ: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
แผ่นอลูมิเนียม 5754 5 บาร์ 5 มม. 4x8 แผ่นอลูมิเนียมแผ่นเพชรนูนแผ่นอลูมิเนียมม้วน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมเพชร 4x8 แผ่น, แผ่นอลูมิเนียม 5754 5 บาร์ 5 มม., ม้วนแผ่นอลูมิเนียมลายนูน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์ 1050 1060 1100 3003 5083 6061 แผ่นอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัวและไฟ
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์, 1050 1060 1100 3003 5083 6061 แผ่นอลูมิเนียม, แผ่นอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Gongyi, จีน |
| มาตรฐาน: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
แผ่นอลูมิเนียมทาสี & ม้วนอลูมิเนียมสำหรับตัวอักษรช่อง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมทาสีสี, ม้วนอลูมิเนียมทาสีสี, ม้วนอลูมิเนียมสำหรับตัวอักษรช่อง |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
ความหนา 0.1 มม. ถึง 6.0 มม. H12 H18 H24 H26 H28 แผ่นอลูมิเนียมม้วน 1100 1060 1050 3003 5052 6063
| คำสำคัญ: | 0.1mm ถึง 6.0mm โคลิปอลูมิเนียม H12 H18 H24 H26 H28 แผ่นอัลลูมิเนียม/โคลิปอลูมิเนียม 1xxx6xxx โคลิปอ |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
1050 1060 1070 1100 3003 5052 H28 H14 แผ่นม้วนแผ่นอลูมิเนียมเคลือบสีเคลือบสีสำหรับหลังคา
| คำสำคัญ: | แผ่นม้วนอลูมิเนียมสำหรับหลังคา, แผ่นม้วนแผ่นอลูมิเนียมเคลือบสีเคลือบสี, 1050 1060 1070 1100 3003 505 |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
แผ่นอลูมิเนียมกระจกสะท้อนแสงสูงขัดเงาแบบกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นแผ่นอลูมิเนียมกระจกเงา, แผ่นแผ่นอลูมิเนียมขัดเงาแบบกำหนดเอง, แผ่นแผ่นอลูมิเนียมสะท้อนแสงสูง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสีม้วนอลูมิเนียมเคลือบสีแผ่น
| คำสำคัญ: | ม้วนอลูมิเนียมเคลือบสี, ม้วนอลูมิเนียมเคลือบสี, แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสี |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1000, 3000 ซีรีส์, ซีรีส์ 5000, 6000 ซีรีส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
1060 1050 1100 Pvc เคลือบสีเคลือบสีอลูมิเนียมแผ่นเคลือบสีม้วนสำหรับรางน้ำ
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมเคลือบพีวีซี, รางน้ำม้วนเคลือบอลูมิเนียม, ม้วนเคลือบสีอลูมิเนียม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1000, 3000 ซีรีส์, ซีรีส์ 5000, 6000 ซีรีส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |

