ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum take out containers ] การจับคู่ 1116 ผลิตภัณฑ์.
1LB โฟลยอลูมิเนียมกล่องอาหารกลางวัน oblong ถังเอาออกสําหรับบรรจุอาหารหลากหลาย
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| ALLOY: | 3003, 3004, 8011 |
| เติมเต็ม: | 148x122มม. (5.83x4.80") |
1050HO A3003 วงกลมอลูมิเนียมแผ่นกลมอลูมิเนียมแผ่นกระทะอลูมิเนียมดิสก์สำหรับเครื่องครัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมวงกลมอลูมิเนียม 1050HO กระทะแผ่นอลูมิเนียม ดิสก์อลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
อาหารเกรด ถังอาหารนําไปใช้ครั้งเดียว ถังแผ่นอัลลูมิเนียม กล่องอาหารกลางวัน
| ประเภท: | คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ALLOY: | 3003 3004 8011 ฯลฯ |
| อารมณ์โกรธ: | อ |
6.8 oz มินิคัพสี่เหลี่ยม โป้เค้กกระป๋องขนมปัง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระทะขนมปังขนาดเล็ก |
| ขนาดสูงสุด: | 16.5x6.5ซม |
กระปุกกระดาษโฟลย์ ถังอาหารพร้อมฝา กระดาษโฟลย์ ชุดกระดาษโฟลย์
| ชื่อสินค้า: | กล่องใส่อาหารแบบฟอยล์พร้อมฝาปิด |
|---|---|
| รูปทรง: | ทรงกลม/สี่เหลี่ยมผืนผ้า/วงรี/พิเศษ |
| ชนิด: | ถาด/จาน/ชาม/กระทะ/กล่อง/จาน |
300 มล กระป๋องกระป๋องอลูมิเนียมแบบสี่เหลี่ยม ใช้ไปรับของอาหาร แพ็คเกจอาหาร กระป๋องกระป๋องกระป๋องด้วยฝา
| ชื่อ: | 300 มล. อลูมิเนียมฟอยล์แพนรูปสี่เหลี่ยมขนมเปียกปูน |
|---|---|
| ขนาด: | 130x100x42mm |
| น้ําหนัก: | 3G ถึง 12G |
แผ่นกระจกอลูมิเนียมขัดเงา แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียมสะท้อนแสงสูง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นกระจกอลูมิเนียมเคลือบ แผ่นกระจกอลูมิเนียมสะท้อนกระจก |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
D272-44 กระป๋องปูนผนังเรียบ 44 oz กระป๋องอาหารที่ปลอดภัยสําหรับเตาอบ
| ชื่อ: | D272-44 ภาชนะฟอยล์ผนังเรียบ |
|---|---|
| ประเภท: | ภาชนะ |
| ขนาดสูงสุด: | 254x155x55 มิลลิเมตร |
6mm 3mm 2mm 1.5mm 3003 5005 H34 5052 แผ่นอลูมิเนียมสำหรับรถพ่วง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม,แผ่นอลูมิเนียมสำหรับรถพ่วง,แผ่นอลูมิเนียม5052 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
5052 แผ่นอัลลูมิเนียมสลัก 4x8 5754 แผ่นอัลลูมิเนียมเพชร 100mm 1600mm
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมนูน 1100, แผ่นอลูมิเนียมเพชร 1100, แผ่นอลูมิเนียม 4x8 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง พื้น ตู้เย็น ตู้ครัว ฯลฯ |
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |

