ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ diamond plate sheets ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียมลายเพชรคุณภาพสูง 5000 Series จากโรงงาน
| อัลลอย: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
5754 5 บาร์ 5 มม. แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบรูปแบบแผ่น
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบ, แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบลวดลาย, 5754 5 บาร์ 5 มม. แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ขนาดลาย: | กำหนดเอง |
O-H22 แผ่นอลูมิเนียมลายตาหมากรุก 0.1 - 20 มม
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1 3 5 6 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20มม |
| ความกว้าง/ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
แผ่นแอลูมิเนียมเพชร 1050 1100 3003 5052 แผ่นอัลลูมิเนียมกระจก
| ALLOY: | ชุด 1000 ชุด 3000 ชุด 5000 ชุด 6000 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร, 1.5 มิลลิเมตร, 2 มิลลิเมตร, 3 มิลลิเมตร, 5 มิลลิเมตร |
5052 5754 แผ่นอัลลูมิเนียมเพชร / แผ่นแบบกราฟ / แผ่นอัลลูมิเนียมเปลือกกระแทก
| ระดับ: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112 |
| พิมพ์: | แผ่น/ขดลวด |
ผู้ผลิตจีนจัดหาแผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม 5 บาร์และลายเพชร อะลูมิเนียมแผ่น 3000/5000 ซีรีส์
| คำสำคัญ: | แผ่นตาข่ายอลูมิเนียมเพชร Diamond แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสี ขดลวดอลูมิเนียมนูน |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
| อารมณ์: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
เจาะขอบเพชรอลูมิเนียมแผ่นลายนูน
| ความหนา: | ตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | ตามความต้องการของคุณ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม 3003 6061 ลายเพชร อะลูมิเนียมลายตีนเป็ด 5 บาร์ ลายนูนกันลื่น
| ระดับ: | ซีรีส์ 1,000, 3000, 5000 |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
3003 5754 6061 แผ่นลายข้าวหลามตัดอะลูมิเนียม แผ่นลายตารางหมากรุกอะลูมิเนียม แผ่นอะลูมิเนียม
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
แผ่นอัลลูมิเนียมเพชรประทับ 5754 5052 แผ่นอัลลูมิเนียมหมึก 1050 3003 สายลวดอัลลูมิเนียมประทับ
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมเพชรนูน, แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1,000-8,000 ชุด |
| อารมณ์: | ต - H112 |

