ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ disposable aluminum foil pans ] การจับคู่ 74 ผลิตภัณฑ์.
200 มิลลิลิตร 260 มิลลิลิตร โฟลยอล์ม ใช้ครั้งเดียว ปิ้งไข่ ทาร์ท เค้ก ชาม โฟลยอลูมิเนียม ทาร์ท ปาน
| วัสดุแท้: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | โอ ฮ14 |
| ความหนา: | 00.06 มิลลิเมตร, 0.08 มิลลิเมตร, ตามความต้องการ |
8.6 X 6.6 นิ้ว กล่องลึก ถังบรรจุกระดาษอลูมิเนียมนําไปใช้ได้ครั้งเดียว
| ชื่อ: | ภาชนะฟอยล์อลูมิเนียมสี่เหลี่ยม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความยาว: | 8.66 นิ้ว |
กระทะเค้กแผ่นครึ่ง กระทะเค้กแผ่นแอลูมิเนียม 1 2 กระทะเค้กแผ่น กระทะเบากระทะ
| ชื่อสินค้า: | พิมพ์เค้กครึ่งแผ่น |
|---|---|
| ขนาด: | 324x263x40 มม. |
| น้ําหนัก: | 27g |
กระปุกแป้งกระดาษหมึก 1 ครั้ง กระปุกแป้งกระปุกกระดาษไข่
| ชื่อสินค้า: | ถาดทาร์ตไข่ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เฮนาน, จีน |
| ขนาด: | การปรับแต่ง |
กระทะกระดาษอลูมิเนียมกระดาษอลูมิเนียมถังถังที่มีฝาพลาสติก
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ความจุ: | 230มล. 450มล. 660มล. 750มล. 1000มล. 1050มล. 1350มล. 1900มล. |
หม้ออบเค้ก ไม่ติด ตารางสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมถังขนมปัง
| ชื่อ: | หม้ออบเค้ก ไม่ติด ตารางสี่เหลี่ยมอลูมิเนียมถังขนมปัง |
|---|---|
| วัสดุแท้: | โฟลยอลูมิเนียม 3003 |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
500ml 900ml 1000ml กระปุกโฟลย โฟลยอลูมิเนียมสําหรับอาหาร
| Name: | 500ml 900ml 1000ml Foil Tray |
|---|---|
| Size: | Customization |
| Capacity: | 230ml--750ml |
อลูมิเนียม บาร์บีคิว Grill เครื่องปรุงปรุงปรุงปรุงปรุงปรุงครั้งเดียว
| ชื่อ: | เตาย่างบาร์บีคิวกลางแจ้งแบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์+ถ่าน |
| น้ํามัน: | ถ่านไม้ |
50 Gauge BBQ อัลลูมิเนียมฟอยล์ทอดกระทะทอดกระดาษหมึก
| ชื่อ: | กระทะย่างทรงสี่เหลี่ยม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 11.0 ปอนด์ |
| ความกว้าง: | 14 นิ้ว |
กระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋อง
| สายสลัด: | 3003, 3004, 8011 ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาด: | 211x145x42มม. |
| ความจุ: | 800มล |

