ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ embossed aluminum sheet ] การจับคู่ 632 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นอลูมิเนียมแผ่นเพชร แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3mm 8x4 แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมเพชรแผ่น, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3mm, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 8x4 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
1060 1070 PE PVDF เคลือบเพชรเปลือกส้มปูนปั้นนูนอลูมิเนียมม้วน
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.15mm-5.0mm |
1000 3000 5000 ซีรีส สตูค 0.3-0.8 มิลลิเมตร
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
แผ่นเพชรสีดำ แผ่นเพชรอลูมิเนียม 4x8 แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
| คำสำคัญ: | แผ่นแผ่นเพชรสีดำ, แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม, แผ่นเพชรอลูมิเนียม 4x8 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112, T3-T8 |
| ความหนา: | 0.15mm-5mm |
3mm 6mm อลูมิเนียมแผ่นตรวจสอบ 0.25 อลูมิเนียมแผ่นเพชร 4x8 sheet
| คำสำคัญ: | แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3 มม. แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 6 มม. แผ่นอลูมิเนียมเพชร 0.25 4x8 แผ่น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นพื้นอลูมิเนียม แผ่นพื้นอลูมิเนียม 5 บาร์ แผ่นดอกยางอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นพื้นอลูมิเนียม, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 5 บาร์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
แผ่นอลูมิเนียมเคลือบผิวนูนเจาะขอบสำหรับตกแต่ง
| เทคนิคการประมวลผล: | กลิ้ง เจาะ ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | ตามความต้องการของคุณ |
| ความกว้าง: | ตามความต้องการของคุณ |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ 1060 1050 H14 1100 แผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 1050,1100 แผ่นอลูมิเนียม,1100 อลูมิเนียมม้วน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
5xxx Series Aluminium 5052 H32 6061 5083 แผ่นอลูมิเนียมเกรดมารีนสำหรับเรือ
| คําสําคัญ: | อลูมิเนียม 5052 ราคาต่อกิโลกรัม แผ่นอลูมิเนียมสําหรับเรือ แผ่นอลูมิเนียมเกรดเรือ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
5000 Series Almg3 5754 โรงสีแผ่นอลูมิเนียมเสร็จสิ้นสำหรับเพดานหลังคา
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม Almg3 5754, แผ่นอลูมิเนียมสำเร็จรูป, แผ่นฝ้าเพดานอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Gongyi, จีน |
| ใบรับรอง: | ISO, ROHS |

