ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ flat aluminum plate ] การจับคู่ 121 ผลิตภัณฑ์.
ผู้จัดจำหน่ายแผ่นอลูมิเนียม 1050 1060 1100 แผ่นอลูมิเนียม 2mm 1500x3050mm แผ่นอลูมิเนียมแผ่นฟอยล์ม้วน
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 1050 แผ่นอลูมิเนียม 1100 แผ่นอลูมิเนียม 1500x3050mm |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ระดับ: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
5754 5 บาร์ 5 มม. แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบรูปแบบแผ่น
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบ, แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบลวดลาย, 5754 5 บาร์ 5 มม. แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ขนาดลาย: | กำหนดเอง |
แผ่นโลหะอลูมิเนียมคุณภาพสูง 1050 สำหรับแผ่นวัสดุก่อสร้าง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 1050 แผ่นอลูมิเนียม 1050 แผ่นโลหะอลูมิเนียมสำหรับวัสดุก่อสร้าง |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| ความหนา: | 0.2mm-350mm |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061 ความแข็งแรงสูงแผ่น H32 สำหรับบรรจุภัณฑ์
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 6061 แผ่นอลูมิเนียมสำหรับบรรจุภัณฑ์ แผ่นอลูมิเนียม 6061 H32 |
|---|---|
| บริการแปรรูป: | ดัด, ลอก, เชื่อม, เจาะ, ตัด |
| อารมณ์: | ต - H112 |
แผ่นเพชรอลูมิเนียม 5052 แผ่นอลูมิเนียมลายนูน 8 X 4 แผ่นอลูมิเนียมลายตีนเป็ด
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์ 5052 แผ่นอลูมิเนียม 8 x 4 แผ่นเหยียบอลูมิเนียม |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
| อารมณ์: | O-H112 |
5052 8083 5754 6061 6063 1.5 mm 1mm 2mm 3mm หนาแผ่นอลูมิเนียมสําหรับอาคาร
| สายสลัด: | 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6,T651 เป็นต้น |
| ความหนา: | 0.15-600 มิลลิเมตร |
1100 1050 3003 3xxx Series 2.8mm 3mm หนา 4x8 แผ่นอลูมิเนียมม้วนสำหรับป้าย
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมม้วน,ราคาแผ่นอลูมิเนียม4x8,แผ่นอลูมิเนียมสำหรับป้าย |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบกำหนดเอง 2200 มม. 1 3 5 6 8 ซีรี่ส์
| ความหนา: | 0.1-30มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
| ความยาว: | 1m-12m หรือกำหนดเอง |
5052 H32 1060 H24 อัล อลูมิเนียมประทับ 3003 H14 อัลลูมิเนียมแผ่นหมึก
| ระดับ: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| ประเภท: | จาน |
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
แผ่นกลมอลูมิเนียม 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 เครื่องครัว
| สายสลัด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 เป็นต้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, ฯลฯ |
| กว้าง: | 90mm-1020mm (ความต้องการของลูกค้า) |

