ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ polished aluminum mirror sheet ] การจับคู่ 340 ผลิตภัณฑ์.
โมริร์ อลูมิเนียม กระดาษสะท้อนกระดาษม้วน จบกระดาษเลือง
| ความหนา: | 0.1-10มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-1500มม |
| ความยาว: | 1m-12m หรือกำหนดเอง |
แผ่นเพลทอลูมิเนียมอะโนไดซ์ 1060 1100 3003 5083 6061 1000 มม.
| ความกว้าง: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, เอสจีเอ, BV |
| อารมณ์โกรธ: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
แผงโคมไฟ 0.4 มม. กระจกแผ่นอลูมิเนียมลายนูนสำหรับอุตสาหกรรม Luminaries
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกอลูมิเนียมแผ่น / ม้วน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
5A06 แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์ H112 5083 5052 5059
| พื้นผิว: | เคลือบ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-20mm |
| ล้อแม็ก: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011 เป็นต้น |
แผ่นอลูมิเนียมกระจกสะท้อนแสงสูงขัดเงาแบบกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นแผ่นอลูมิเนียมกระจกเงา, แผ่นแผ่นอลูมิเนียมขัดเงาแบบกำหนดเอง, แผ่นแผ่นอลูมิเนียมสะท้อนแสงสูง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
แผ่นอลูมิเนียมขัดเงากระจกสะท้อนแสงสูงแบบกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นแผ่นอลูมิเนียมกระจกเงา, แผ่นแผ่นอลูมิเนียมขัดเงาแบบกำหนดเอง, แผ่นแผ่นอลูมิเนียมสะท้อนแสงสูง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
1000 ซีรีส แอลูมิเนียมแผ่นสะท้อนแสงสูง กระจก โลเลส แอลูมิเนียมแผ่นโค้ล
| ALLOY: | ซีรีส์ 1,000 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 |
| ความหนา: | 0.1-5.0มม |
3 มิลลิเมตร 4 มิลลิเมตร 1100 3003 5083 6061 กระจกเคลือบกระจกกระจกกระจกกระจก
| ชื่อ: | กระจกเงา |
|---|---|
| สายสลัด: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061 ฯลฯ |
| อุณหภูมิ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6 ฯลฯ |
การผลิตแผ่นอลูมิเนียม 6061 ราคาแผ่นอลูมิเนียมต่อกก. 6082 t6 6061 t651 แผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียม 6061 t6 ความหนา 4 มิลลิเมตร แผ่นม้วนอลูมิเนียม 6061 t4 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นอลูมิเนียมหนา 0.5-6 มม. 1050 1060 3003 5052 5754 5083 A6061 T6 แผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นโลหะอลูมิเนียม 6061, แผ่นอลูมิเนียม 5052 5083 6061, 2mm ความหนา 6061 t6 แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Gongyi ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |

