ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
อลูมิเนียมฟอยล์ ภาชนะอลูมิเนียม ฟิล์มฟอยล์ ราคาม้วนอลูมิเนียมฟอยล์จัมโบ้
| คำสำคัญ: | โฟลยอลูมิเนียมถังยางยัมโบ โฟลยอลูมิเนียมตามสั่ง ราคาม้วนโฟลยอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
0.2mm 1100 3003 ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับบรรจุภัณฑ์อาหาร
| คำสำคัญ: | 0.006 - 0.2 มม. อลูมิเนียมฟอยล์, อลูมิเนียมฟอยล์ในม้วน, อลูมิเนียมฟอยล์จีน |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
8006 8011 ม้วนอลูมิเนียมเกรดอาหาร 0.2 มม. สำหรับบรรจุภัณฑ์ยา
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์ 8011, อลูมิเนียมเกรดอาหาร, ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์สำหรับบรรจุภัณฑ์ |
|---|---|
| ประเภท: | ฟอยล์เกจหนา, ฟอยล์เกจปานกลาง, ฟอยล์เกจเบา |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2 มม |
กระดาษฟอยล์อลูมิเนียมเกรดอาหาร 1100 1235 ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์กว้าง 1500mm
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์,กระดาษฟอยล์อลูมิเนียม,ม้วนจัมโบ้อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
ฟอยล์อลูมิเนียมคุณภาพสูงสำหรับหัวฉีดสเปรย์เครื่องสำอางสีเงิน 1070 5070 O H12 ปรับแต่งได้
| แม็ก: | 1070, 5070, 5657 ฯลฯ |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12 |
| ความหนา: | 0.2-0.7มม |
8011 0.006mm โฟลยอลูมิเนียม Double Zero สําหรับบรรจุอาหารระดับสูง
| แม็ก: | 1235,8011,8079ETC |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | o ~ h112 |
| ความหนา: | 6 ~ 50mic |
0.012-0.1mm 3003 H13 โฟลยอลูมิเนียมสําหรับโฟลยผึ้ง
| แม็ก: | 3003 ฯลฯ |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | H18, H19 และอื่น ๆ |
| ความหนา: | 0.012-0.1มม |
โฟลยปกโยเกิร์ต 8011 ความปลอดภัยและอนามัยต่อต้านแบคทีเรีย
| Alloy: | 8011, etc |
|---|---|
| Temper: | O, etc |
| Thickness: | 0.012-0.1mm, etc |
8021 8079 โฟลยอลูมิเนียมสําหรับบรรจุผิวแบตเตอรี่ โฟลยอลูมิเนียมพลาสติกผสมผสาน 0.016 0.05 มิลลิเมตร
| Alloy: | 8021, 8079, etc |
|---|---|
| Temper: | O, etc |
| Thickness: | 0.016-0.05mm |
8011 ฟอยล์สำหรับบารากู่เพื่อป้องกันการเกิดออกซิเดชันและยับยั้งการเจริญเติบโตของแบคทีเรีย
| แม็ก: | 8011 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | อ |
| ความหนา: | 0.008-0.025 มม. |

