ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
ผู้ผลิตในประเทศจีน ผู้จําหน่าย แผ่นอลูมิเนียม 0.15-25.0 มม แผ่นเหล็กสแตนเลส แผ่นอลูมิเนียม
| วัสดุ: | 1 3 5 6 8 ซีรี่ส์อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| การบรรจุ: | พาเลทไม้ |
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
5052 6061 แผ่นอลูมิเนียม SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| ความหนา: | 0.1mm-20mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
5083 6061 7075 แผ่นอลูมิเนียม 30 มิลลิเมตร ASTM 1050 2024 3003 ใบ
| ความหนา: | 0.1mm-30mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
| ความยาว: | 1m-12m หรือกำหนดเอง |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ขัดเงา 3 5 6 8 Series 10mm
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-30มม |
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์แบบกำหนดเอง 2200 มม. 1 3 5 6 8 ซีรี่ส์
| ความหนา: | 0.1-30มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
| ความยาว: | 1m-12m หรือกำหนดเอง |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061 T6 ความอดทนและความยาว 350 มม. ชุบอะโนไดซ์
| ความกว้าง: | 100mm-2200mm |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
| สี: | เงิน |
แผ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์ 1050 1060 0.2 มม. - ความหนา 350 มม
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความอดทน: | ตามความต้องการของคุณ |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 0.1 มม. 350 มม. 1060 3003 5052 6061 8011 2200 มม
| ชื่อ: | แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | ดัด, คลาย, เชื่อม, เจาะ, ตัด |
| อารมณ์โกรธ: | ต - H112 |
แผ่นอลูมิเนียมความแม่นยำสูงม้วน 2.0 มม. 3.0 มม. แผ่นอลูมิเนียม 80 มม. X 200 มม. แผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมความแม่นยำสูง,แผ่นอลูมิเนียม 2.0mm,แผ่นอลูมิเนียม 3.0 mm |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ระดับ: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
แผ่นอลูมิเนียมรีดร้อน 8011 H14 H24 แบบกำหนดเองสำหรับฝาขวดและหม้อน้ำ
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม,แผ่นอลูมิเนียม 8011,ผู้จัดจำหน่ายแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ระดับ: | 8011 |

