ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 1060 aluminum alloy price ] การจับคู่ 575 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมกลม Disc 1050 1060 1100 H14 อลูมิเนียมกลมแผ่นสําหรับกระทะ
| ชื่อ: | อะลูมิเนียมวงกลม/แผ่นดิสก์ |
|---|---|
| ALLOY: | 1050 1060 3003 3005 |
| อารมณ์โกรธ: | ต, H12, H14, H16, H18 |
แผ่นอลูมิเนียมสะท้อนแสงกระจก 1060 1070 H12 พร้อมฟิล์ม
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมสะท้อนแสงกระจก 1060 1070 H12 พร้อมฟิล์ม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000series-8000series |
| อุณหภูมิ: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
วงกลมอะลูมิเนียมแบบกำหนดเอง มอบความทนทานต่อการกัดกร่อนและคุณสมบัติที่มีน้ำหนักเบาสำหรับเครื่องครัว
| อัลลอย: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 3A21, 5005, 5052, 5754, 5083, 6061 ฯลฯ |
|---|---|
| กระบวนการวัสดุ: | รีดร้อน (DC) / รีดเย็น (CC) |
| ความหนา: | 0.13มม.-6.5มม |
1060 1070 PE PVDF เคลือบเพชรเปลือกส้มปูนปั้นนูนอลูมิเนียมม้วน
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.15mm-5.0mm |
1050HO A3003 วงกลมอลูมิเนียมแผ่นกลมอลูมิเนียมแผ่นกระทะอลูมิเนียมดิสก์สำหรับเครื่องครัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมวงกลมอลูมิเนียม 1050HO กระทะแผ่นอลูมิเนียม ดิสก์อลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
แผ่นอลูมิเนียมอลูมิเนียมขนาด 25 มม. 30 มม. แบบกำหนดเองสำหรับหม้อหุงข้าวแบบไม่ติดกระทะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 25 มม. หม้อหุงข้าวจานอลูมิเนียม วงกลมอลูมิเนียมสำหรับกระทะไม่ติด |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
กระดาษฟอยล์อลูมิเนียมเกรดอาหาร 1100 1235 ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์กว้าง 1500mm
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมฟอยล์,กระดาษฟอยล์อลูมิเนียม,ม้วนจัมโบ้อลูมิเนียมฟอยล์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ฟอยล์เกจหนา ฟอยล์เกจปานกลาง ฟอยล์เกจวัดแสง |
| ความหนา: | 0.006 ~ 0.2mm |
2mm 1050 1060 1100 3003 8011 แผ่นอลูมิเนียมระเหิดรอบแผ่นวงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว Pan Pot
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมระเหิด, วงกลมอลูมิเนียม 1100, วงกลมอลูมิเนียม 3003 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
แผ่นอลูมิเนียมบางแรงดันสูง 1050 O 0.3x40mm 0.5x40mm 0.9x55mm 0.9x90mm
| สายสลัด: | 1050 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมบางแรงดันสูง 1050 O Temper |
| อุณหภูมิ: | O-H112 ฯลฯ |
แผ่นกลมอลูมิเนียม 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 เครื่องครัว
| สายสลัด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 เป็นต้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, ฯลฯ |
| กว้าง: | 90mm-1020mm (ความต้องการของลูกค้า) |

