ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 1060 aluminum alloy price ] การจับคู่ 575 ผลิตภัณฑ์.
T351 แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสีแพน H18 Mill Finish สำหรับหม้อหุง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมขัดเงา วงกลมอลูมิเนียม 30 มม. วงกลมอลูมิเนียมฐานเหนี่ยวนำสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 0.55 มิลลิเมตร ความหนา อลูมิเนียมวงกลม
| สายสลัด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003 ฯลฯ |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.13 มม.-6.5 มม |
การผลิตม้วนอลูมิเนียม แผ่นอลูมิเนียมม้วน 1100 1050 1060 ม้วนอลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับCan
| คำสำคัญ: | ม้วนอลูมิเนียมสำหรับกระป๋อง, แผ่นอลูมิเนียมม้วน, ขดลวดอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ล้อแม็ก/เกรด: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
ราคาม้วนอลูมิเนียม ม้วนตัวอักษรช่องอลูมิเนียม ม้วนอลูมิเนียมสำหรับรางน้ำ
| คำสำคัญ: | ม้วนอลูมิเนียมสำหรับรางน้ำ ม้วนตัวอักษรช่องอลูมิเนียม ราคาม้วนอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
อลูมิเนียม LED 3D ป้าย Trim สี 1060 1070 ช่องอักษรสําหรับโค้ล
| ซีรี่ย์: | ซีรีส์ 1,000 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
| ความกว้าง: | 3-2600mm |
3105 โรงงานอลูมิเนียมม้วนขายส่ง H14 H24 ราคาคอยล์
| คำสำคัญ: | ราคาม้วนอลูมิเนียม 3105, ขายส่งอลูมิเนียมม้วน 6061 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ล้อแม็ก/เกรด: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม 3000 ซีรีส์ อะลูมิเนียมลายข้าวหลามตัด 5754 5052 5083 แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 1,060, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม H34, 5754 5052 5083 แผ่นดอกยางอลูมิเนียม H34 |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
| อารมณ์: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
แผ่นกระจกอลูมิเนียมขัดเงา แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียมสะท้อนแสงสูง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นกระจกอลูมิเนียมเคลือบ แผ่นกระจกอลูมิเนียมสะท้อนกระจก |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 แผ่นกลมขัดเงาอลูมิเนียมวงกลมสำหรับเครื่องครัว
| คำสำคัญ: | 3003 3005 3105 วงกลมอลูมิเนียม, 1050 1060 1100 แผ่นอลูมิเนียม, วงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
ความกว้างแคบที่กำหนดเอง 0.5 มม. H22 1060 แถบอลูมิเนียมบาง ๆ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |

