ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ 1060 aluminum alloy price ] การจับคู่ 575 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมกลม Disc 1050 1060 1100 H14 อลูมิเนียมวงกลมสําหรับถัง
| ชื่อ: | แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | 1050 1060 1100, เป็นต้น |
| อุณหภูมิ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 เป็นต้น |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 1050 1100 3003 5052 6061 7075 8011 แผ่นอลูมิเนียมแผ่น 5mm 10mm
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 5052 แผ่นอลูมิเนียม 5 มม. แผ่นอลูมิเนียม 10 มม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | Gongyi, จีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
Anodized 100mm 1050 1060 5052 แผ่นอลูมิเนียมป้องกันการเปรอะเปื้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
5052 H32 ม้วนอลูมิเนียม 1100 ม้วนอลูมิเนียม h24 ม้วนอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | ขดลวดอลูมิเนียม 5052 h32 ขดลวดอลูมิเนียม h24 ขดลวดอลูมิเนียม 1100 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
โรงสีสำเร็จรูป 3003 3105 3005 อลูมิเนียมอัลลอยด์แผ่นเรียบ 10mm 6mm 3 mm 1mm หนา 4x8 ราคาแผ่นอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมเรียบ,แผ่นอลูมิเนียมหนา3มม.,แผ่นอลูมิเนียม1mm |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ระดับ: | 3003 3004 3005 3105 |
คอยล์อลูมิเนียมเคลือบสีความแม่นยำสูง PE PVDF Alloy 6.5mm T851
| ชื่อ: | คอยล์อลูมิเนียมเคลือบสี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1,000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
ผู้ผลิตอะลูมิเนียมแอนอดิซ 2mm 3mm 5mm 10mm แอลูมิเนียมแผ่นราคา แอลูมิเนียมแผ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| ความหนา: | 0.2mm-20mm |
ความหนา 0.1mm ถึง 3.0mm อลูมิเนียม สายสับสับสับสับสมบูรณ์แบบสําหรับการผลิตอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
| ชื่อสินค้า: | อลูมิเนียมคอยล์/ม้วน |
|---|---|
| อัลลอย: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
| อารมณ์: | o ~ h112 |
0.1mm อลูมิเนียม Strip Coil 3mm 1series 3series 5series 6series 8series แผ่นรีดร้อน
| ชื่อ: | ขดลวดอลูมิเนียม |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, RoHS |
| ความคลาดเคลื่อน: | ตามความต้องการของลูกค้า |
1050 1060 1100 3003 HO วงกลมอลูมิเนียมกลมสำหรับเครื่องครัวเครื่องใช้ในครัวและไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วงกลมอลูมิเนียมดิสก์, วงกลมอลูมิเนียม 1100, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |

