ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminium checker plate ] การจับคู่ 192 ผลิตภัณฑ์.
T851 แผ่นอลูมิเนียมเพชร 5 บาร์ 1000 แผ่นดอกยางอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 5 bar 1000,แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 1000,แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียมและน้ำหนักแผ่น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้, จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
5052 6061 แผ่นอลูมิเนียม SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| ความหนา: | 0.1mm-20mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
ป้ายชี้แจงอัลลูมิเนียม 4 X 8 1.5 มม 5754 5083 3003 โรลแผ่นแผ่นอัลลูมิเนียมเพชร
| ชื่อสินค้า: | แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 4x8, แผ่นดอกยางอลูมิเนียมเพชร, แผ่นแผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
5052 H32 1060 H24 อัล อลูมิเนียมประทับ 3003 H14 อัลลูมิเนียมแผ่นหมึก
| ระดับ: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| ประเภท: | จาน |
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
แผ่นอลูมิเนียมลายนูนเพชร 6083 6063 แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมเพชรนูน, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม, แผ่นอลูมิเนียมตรวจสอบ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นอลูมิเนียมลายนูนปูนปั้น แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 5005 H34 แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมนูนปูนปั้น, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม, 5005 H34 แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ขนาดลาย: | กำหนดเอง |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียมลายเพชรคุณภาพสูง 5000 Series จากโรงงาน
| อัลลอย: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
แผ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์ 1050 1060 0.2 มม. - ความหนา 350 มม
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| ความอดทน: | ตามความต้องการของคุณ |
แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061 T6 ความอดทนและความยาว 350 มม. ชุบอะโนไดซ์
| ความกว้าง: | 100mm-2200mm |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
| สี: | เงิน |
H112 แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม 5 บาร์ 4x8 แผ่นอลูมิเนียมเพชรแผ่นนูน
| ชื่อ: | แผ่นอลูมิเนียมนูน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |

