ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminium checker plate ] การจับคู่ 192 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 5 บาร์ 1000 แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุกและน้ำหนักแผ่น
| คำสำคัญ: | แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 5 bar 1000,แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 1000,แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียมและน้ำหนักแผ่น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้, จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
5.0mm 3003 H14 6061 5052 ปูนปั้นนูนแผ่นอลูมิเนียมแผ่นตรวจสอบสีดำ Aluminium
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมนูน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นพื้นอลูมิเนียม แผ่นพื้นอลูมิเนียม 5 บาร์ แผ่นดอกยางอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | แผ่นพื้นอลูมิเนียม, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 5 บาร์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
ผู้ผลิตจีนจัดหาแผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม 5 บาร์และลายเพชร อะลูมิเนียมแผ่น 3000/5000 ซีรีส์
| คำสำคัญ: | แผ่นตาข่ายอลูมิเนียมเพชร Diamond แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสี ขดลวดอลูมิเนียมนูน |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
| อารมณ์: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
แผ่นอลูมิเนียมผนังม่าน 3003 3105 3005 3004 แผ่นอลูมิเนียมแผ่นอลูมิเนียมม้วนแผ่นสำหรับอาคาร
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมผนังม่าน, แผ่นอลูมิเนียม 3003, แผ่นอลูมิเนียม 3105 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ระดับ: | A3003,A3004,A3105 |
5083 6061 7075 แผ่นอลูมิเนียม 30 มิลลิเมตร ASTM 1050 2024 3003 ใบ
| ความหนา: | 0.1mm-30mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10mm-2200mm |
| ความยาว: | 1m-12m หรือกำหนดเอง |
แผ่นอลูมิเนียมหนา 0.3 มม. 0.5 มม. 0.6 มม. 2 มม. 3 มม. 4 มม
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง แผ่นอลูมิเนียมหนา 2 มม. 3 มม. แผ่นอลูมิเนียม 4 มม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้, จีน |
| มาตรฐาน: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
3003 5754 6061 แผ่นลายข้าวหลามตัดอะลูมิเนียม แผ่นลายตารางหมากรุกอะลูมิเนียม แผ่นอะลูมิเนียม
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
1060 1070 PE PVDF เคลือบเพชรเปลือกส้มปูนปั้นนูนอลูมิเนียมม้วน
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
|---|---|
| อารมณ์: | ต - H112 |
| ความหนา: | 0.15mm-5.0mm |
แผ่นอะลูมิเนียมลายตารางเพชร 5 บาร์ 5083 ผู้ผลิตแผ่นอะลูมิเนียมลายนูนในประเทศจีน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นอลูมิเนียมไดมอนด์เพลท |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| อารมณ์: | ต - H112 |

