ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminium strip 3mm ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
1100 1050 6061 T6 แผ่นวงกลมอลูมิเนียมไม่ติดสำหรับหม้อหม้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
1100 3003 แผ่นอลูมิเนียมขัดเงาแบบไม่ติดแผ่น 25mm Induction Base
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมขัดเงา วงกลมอลูมิเนียม 30 มม. วงกลมอลูมิเนียมฐานเหนี่ยวนำสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
800mm Dia 5052 5083 5754 6061 แผ่นวงกลมอลูมิเนียมหนา 0.2 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
1xxx 3xxx 5xxx 6xxx 8xxx Series Diamond Embossed Aluminium Checkered Plate 1.5mm Aluminium Tread Plate
| คำสำคัญ: | อลูมิเนียมนูนเพชร, แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียม |
5052 3000 Series 5 บาร์แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 2 มม. แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก, แผ่นดอกยางอลูมิเนียม 5 บาร์, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 2 มม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นลายตีนเป็ดอะลูมิเนียม 5754 3003 6061 แผ่นลายข้าวหลามตัดอะลูมิเนียมสำหรับผู้ผลิตพื้นในประเทศจีน
| คำสำคัญ: | แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียมแผ่น, พื้นแผ่นอลูมิเนียมเพชร |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| อารมณ์: | ต - H112 |
แผ่นอลูมิเนียมนูนห้าแท่ง 3003 3103 แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมนูน |
|---|---|
| โลหะผสม / เกรด: | 1000 ซีรีส์ 3000 ซีรีส์ 5000 ซีรีส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 |
1050HO A3003 วงกลมอลูมิเนียมแผ่นกลมอลูมิเนียมแผ่นกระทะอลูมิเนียมดิสก์สำหรับเครื่องครัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมวงกลมอลูมิเนียม 1050HO กระทะแผ่นอลูมิเนียม ดิสก์อลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
1100 1050 1060 3003 3105 แผ่นขัดอลูมิเนียมแผ่นวงกลมแผ่นอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วงกลมอลูมิเนียม 3003,1060 แผ่นวงกลมอลูมิเนียม,วงกลมอลูมิเนียมแผ่นอลูมิเนียมกลม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก 5 แท่ง 3 แท่ง 4x8 อลูมิเนียมไดมอนด์เพลท แผ่นอลูมิเนียมลายนูน
| ชื่อ: | แผ่นอลูมิเนียมนูน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |

