ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminium strip 3mm ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นอลูมิเนียมนูน 3 มม. แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก 8x4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมเพชรแผ่น, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3mm, แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 8x4 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กงอี้ ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
แผ่นอลูมิเนียมเพชร 1050 ลวดลายแผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียมลายนูน
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมลายนูน 1050 แผ่นอลูมิเนียมเพชร 1050 แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 1100 |
|---|---|
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
การวาดภาพลึก 0.5 มม. ถึง 6.0 มม. แผ่นวงกลมอลูมิเนียมกลมสำหรับ Cookwares
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
ม้วนอลูมิเนียม 3105 1050 1060 1070 1100 3003 5052 แผ่นหลังคาอลูมิเนียมม้วน
| คำสำคัญ: | ม้วนอลูมิเนียม 3105, ม้วนแผ่นหลังคาอลูมิเนียม, ม้วนอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| แอปพลิเคชัน: | หลังคา เพดาน กาบ รางน้ำ ผนังอาคาร ฯลฯ |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 แผ่นกลมขัดเงาอลูมิเนียมวงกลมสำหรับเครื่องครัว
| คำสำคัญ: | 3003 3005 3105 วงกลมอลูมิเนียม, 1050 1060 1100 แผ่นอลูมิเนียม, วงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
H14 เครื่องครัวแผ่นอลูมิเนียม 1070 แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม ASTM B209
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว,แผ่นอลูมิเนียมวงกลม,แผ่นอลูมิเนียมวงกลม 1060 |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
1060 3003 3005 3105 แผ่นอลูมิเนียมวงกลมโปแลนด์สำหรับเครื่องครัว
| คำสำคัญ: | วงกลมอลูมิเนียม 3003 3005 3105, แผ่นอลูมิเนียม 1050 1060 1100, วงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
แผ่นการตรวจสอบอลูมิเนียม 1050 1100 3003 5052 แผ่นอัลลูมิเนียมที่ลวดลายสําหรับใช้ในตู้เย็น
| คำสำคัญ: | ราคาแผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม,ความหนาของแผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม,แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | 1000series-8000series |
| อารมณ์: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
H112 แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม 5 บาร์ 4x8 แผ่นอลูมิเนียมเพชร
| คำสำคัญ: | แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 3 มม. แผ่นตรวจสอบอลูมิเนียม 6 มม. แผ่นอลูมิเนียมเพชร 0.25 4x8 แผ่น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
ม้วนแผ่นอลูมิเนียมจีน 3003 5052 6061 6063 ม้วนอลูมิเนียมม้วน
| คำสำคัญ: | ขดลวดอลูมิเนียม 3003,ม้วนอลูมิเนียม 5052 h32, ราคาม้วนอลูมิเนียม |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram ฯลฯ |
| ใบรับรอง: | ISO, ROHS |

