ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum round circle ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
เคลือบอลูมิเนียมถาดวงกลม R16 สำหรับหม้อหุงความดัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
แผ่นกลมอลูมิเนียม 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 เครื่องครัว
| สายสลัด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 เป็นต้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, ฯลฯ |
| กว้าง: | 90mm-1020mm (ความต้องการของลูกค้า) |
1050 1060 1100 3003 HO วงกลมอลูมิเนียมกลมสำหรับเครื่องครัวเครื่องใช้ในครัวและไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วงกลมอลูมิเนียมดิสก์, วงกลมอลูมิเนียม 1100, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
อลูมิเนียมกลม Disc 1050 1060 1100 H14 อลูมิเนียมวงกลมสําหรับถัง
| ชื่อ: | แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | 1050 1060 1100, เป็นต้น |
| อุณหภูมิ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 เป็นต้น |
180mm 1050 1060 แผ่นวงกลมอลูมิเนียมกลมแผ่นแผ่นวงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว Pizza Pan
| คำสำคัญ: | แผ่นกลมอลูมิเนียม แผ่นวงกลมอลูมิเนียม วงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
99% อลูมิเนียมวงกลม 2 มิลลิเมตร 2.5 มิลลิเมตร 3 มิลลิเมตร สําหรับเครื่องครัว อลูมิเนียมกลม
| สายสลัด: | 1,050 1,060 1100 3003 3004 5005 5052 5454 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | โอ, H12, H14, H16, H18, H24 |
| ความหนา: | 0.4-10มม |
2mm 1050 1060 1100 3003 8011 แผ่นอลูมิเนียมระเหิดรอบแผ่นวงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว Pan Pot
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมระเหิด, วงกลมอลูมิเนียม 1100, วงกลมอลูมิเนียม 3003 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
อลูมิเนียมดิสก์วงกลมแผ่น 1050 1060 1100 8011แผ่นโลหะ
| การบํารุงผิว: | อโนไดซ์, ขัด, ชุบ, ฯลฯ |
|---|---|
| การบรรจุ: | กล่องไม้ พาเลท ฯลฯ |
| MOQ: | 3 ตัน |
1050 1100 แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์วงกลม H112 Temper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วงกลมอลูมิเนียม / ดิสก์ |
|---|---|
| โลหะผสม / เกรด: | 1,000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 ซีรี่ส์ |
| อารมณ์โกรธ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
วงกลม วงจร เครื่องปรุงอาหารไฟฟ้า วัสดุแท้ แผ่นอลูมิเนียมไม่ติด
| ALLOY: | 3003, 3105, 5052 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O-H112 |
| กว้าง: | 80mm-1000mm |

