ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ aluminum round circle ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
1050HO A3003 วงกลมอลูมิเนียมแผ่นกลมอลูมิเนียมแผ่นกระทะอลูมิเนียมดิสก์สำหรับเครื่องครัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมวงกลมอลูมิเนียม 1050HO กระทะแผ่นอลูมิเนียม ดิสก์อลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 แผ่นกลมขัดเงาอลูมิเนียมวงกลมสำหรับเครื่องครัว
| คำสำคัญ: | 3003 3005 3105 วงกลมอลูมิเนียม, 1050 1060 1100 แผ่นอลูมิเนียม, วงกลมอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
T351 แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสีแพน H18 Mill Finish สำหรับหม้อหุง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมขัดเงา วงกลมอลูมิเนียม 30 มม. วงกลมอลูมิเนียมฐานเหนี่ยวนำสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
A3003 การเคลือบอะลูมิเนียม Disc Mill เสร็จสิ้นสำหรับ Pan Non Stick
| คำสำคัญ: | ผู้นำเข้าวงกลมอลูมิเนียม,วงกลมอลูมิเนียมสำหรับกระทะไม่ติด,จานวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
H14 เครื่องครัวแผ่นอลูมิเนียม 1070 แผ่นสะท้อนแสงอลูมิเนียม ASTM B209
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมสำหรับเครื่องครัว,แผ่นอลูมิเนียมวงกลม,แผ่นอลูมิเนียมวงกลม 1060 |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
1/1.5/1.75/2/1.2/2.5 มิลลิเมตร อลูมิเนียมกลมแผ่นกลม 1060 O อลูมิเนียม Disc
| วัสดุ: | ซีรีส์ 1,000 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O,H12,H14,H18,H24,H32 ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3-10.0mm ตามคําขอของลูกค้า |
1060 แผ่นกลมอลูมิเนียม แผ่นกลมอลูมิเนียมสําหรับฉายแสง
| เกรด/โลหะผสม: | 1050, 1060, 1100, 3003 ฯลฯ |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
| ความหนา: | 0.3-6มม |
แผ่นอลูมิเนียมอลูมิเนียมขนาด 25 มม. 30 มม. แบบกำหนดเองสำหรับหม้อหุงข้าวแบบไม่ติดกระทะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 25 มม. หม้อหุงข้าวจานอลูมิเนียม วงกลมอลูมิเนียมสำหรับกระทะไม่ติด |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1,000—8000 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3mm-6.0mm |
วงกลมเหล็กผสม 1050 1060 1100 3003 5052 วงกลมแผ่นอลูมิเนียม
| การใช้งาน: | หม้อ กระทะ หม้อทอด ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| รูปทรง: | วงกลม |
ขนาดเล็ก อลูมิเนียมวงกลม ดิสก์ 3003 H24วงกลม อลูมิเนียมกระทะ
| สายสลัด: | ซีรีส์ 1,000, 3000, 5000 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 ฯลฯ |
| กว้าง: | 80-1000มม |

