ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ h14 embossed aluminum sheet ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
3003 แผ่นอลูมิเนียมลายตารางหมากรุก Noneslip 5 บาร์แผ่นอลูมิเนียมลายตาราง Checker สำหรับรถพ่วง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมลายตาหมากรุก 3003, แผ่นอลูมิเนียมลายตาหมากรุก, แผ่นอลูมิเนียมลาย 5 แท่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
3003 H14 H22 รางน้ำตกแต่งอลูมิเนียมม้วนเคลือบสีนูน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
แผ่นอลูมิเนียมวงกลม 3 นิ้ว 1060 A3003 แผ่นกลมอลูมิเนียมสำหรับหม้อ
| คำสำคัญ: | วงกลมอลูมิเนียมสำหรับหม้อ อลูมิเนียมแผ่นกลม วงกลมอลูมิเนียมจีน |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
A3003 การเคลือบอะลูมิเนียม Disc Mill เสร็จสิ้นสำหรับ Pan Non Stick
| คำสำคัญ: | ผู้นำเข้าวงกลมอลูมิเนียม,วงกลมอลูมิเนียมสำหรับกระทะไม่ติด,จานวงกลมอลูมิเนียม |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |
แผ่นอลูมิเนียมผนังม่าน 3003 3105 3005 3004 แผ่นอลูมิเนียมแผ่นอลูมิเนียมม้วนแผ่นสำหรับอาคาร
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมผนังม่าน, แผ่นอลูมิเนียม 3003, แผ่นอลูมิเนียม 3105 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ระดับ: | A3003,A3004,A3105 |
3003 แผ่นอัลลูมิเนียมเพชร 100 มิลลิเมตร 5 แบร์รูปแบบ แผ่นอัลลูมิเนียมสําหรับ trailer / ชั้น
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมลายตาหมากรุก 3003, แผ่นอลูมิเนียมลายตาหมากรุก, แผ่นอลูมิเนียมลาย 5 แท่ง |
|---|---|
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
| อารมณ์: | O-H112 |
แผ่นอลูมิเนียมกลม 3003 DC วงกลมอลูมิเนียมสําหรับการทําเครื่องครัว
| สายสลัด: | 3003 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
| กว้าง: | 80-1000มม |
0.5 มม. ถึง 6.0 มม. 8011 H12 H14 ช่องว่างวงกลมอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ดิสก์อลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม Co. , Ltd. |
ม้วนแถบอลูมิเนียมบาง 0.4 มม. 0.5 มม. สำหรับช่องสัญญาณ 1060 H14 1050 1100 3003 3005
| คำสำคัญ: | ม้วนแถบอลูมิเนียม, แถบอลูมิเนียมสำหรับตัวอักษรช่อง, 1060 h14 ม้วนอลูมิเนียม |
|---|---|
| พื้นผิว: | โรงสีเสร็จสิ้น, ไม่มีคราบ, ไม่มีเซลเวดจ์หยาบ |
| ยี่ห้อ: | Yongsheng Aluminium Industry Co., Ltd. |
T351 แผ่นอลูมิเนียมเคลือบสีแพน H18 Mill Finish สำหรับหม้อหุง
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียมขัดเงา วงกลมอลูมิเนียม 30 มม. วงกลมอลูมิเนียมฐานเหนี่ยวนำสำหรับเครื่องครัว |
|---|---|
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| ความแข็ง: | O, H12, H14, H16, H18 |

