ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ขดลวดอลูมิเนียม
-
ขดลวดอลูมิเนียมเคลือบสี
-
ม้วนอลูมิเนียมฟอยล์
-
แผ่นแผ่นอลูมิเนียม
-
แผ่นวงกลมอลูมิเนียม
-
ผนังโพลีเอสเตอร์หล่อลามิเนียม
-
แผ่นอลูมิเนียมตาหมากรุก
-
แผ่นอลูมิเนียมเพชร
-
แผ่นอลูมิเนียมนูน
-
แผ่นอลูมิเนียมอโนไดซ์
-
แผ่นกระจกอลูมิเนียม
-
ภาชนะอลูมิเนียมฟอยล์
-
กล่องอาหารกลางวันอลูมิเนียมฟอยล์
-
เครื่องบาร์บีควีจ์ 1 ครั้ง
-
นกนางแอ่นครั้งแรกที่เราร่วมมือกับ Yongsheng Aluminium เราพบว่ามันง่ายมากเพราะเวลาในการจัดส่งสินค้านั้นรวดเร็วมากและผู้จัดการธุรกิจก็เป็นมืออาชีพเช่นกัน -
อลิซซูบริษัท ของเราและ Yongsheng Aluminium ร่วมมือกันมาเกือบสามปีแล้ว -
โซอี้เราซื้อวงกลมอลูมิเนียมจาก Yongsheng Aluminium และส่งไปยังประเทศกานา -
อามินมาซลัมเราได้ซื้อขดลวดอลูมิเนียมสีนูนจำนวนเกือบ 500 ตันจาก Yongsheng Aluminium
คำหลัก [ h14 embossed aluminum sheet ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเพชรอัลลูมิเนียมประทับ 1060 1100 3003 5052 5754
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, 3000, 5000 |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
1100 อลูมิเนียมโค้ล อุตสาหกรรมเกรดบริสุทธิ์ 1mm 2mm 3mm 5mm Mill Finish
| ล้อแม็ก/เกรด: | ซีรีส์ 1,000 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | YongSheng อลูมิเนียมอุตสาหกรรม บจก. |
| ความหนา: | 0.2-8.0มม |
ฝ้าเพดาน 5083 6061 แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ 4x8 ออกแบบสำหรับอาคาร
| คำสำคัญ: | แผ่นอลูมิเนียม 3003, อลูมิเนียมอัลลอยด์ 5083, ราคาแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เมือง Huiguo เมือง Gongyi มณฑลเหอหนาน ประเทศจีน |
| ล้อแม็ก/เกรด: | 1000series-8000series |
1070 6061 6063 สายโค้ลสแตนเลสอลูมิเนียมสําหรับเครื่องระบายความร้อนและเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อน
| ALLOY: | ขนาด: |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O,H12,H14,H16,H18,H22,H24,H26,H28,H36 |
| ความหนา: | 0.1-6.0 มม. ปรับแต่งได้ |
สายม้วนหมุนร้อน 1100 H14 อลูมิเนียม สริปสก์ สายสกัดสับสกัดสกัดสกัด
| ALLOY: | 1100 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 เป็นต้น |
| ความหนา: | 0.1-6.5มม |
5754 5083 5052 โลหะแผ่นหมึก 3003 3105 โลหะแผ่นยาง
| วัสดุ: | แผ่นตาหมากรุกอลูมิเนียม |
|---|---|
| อัลลอย: | ซีรีส์ 1,000, 3000, 5000 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
แผ่นการตรวจสอบอลูมิเนียม 1050 1100 3003 5052 แผ่นอัลลูมิเนียมที่ลวดลายสําหรับใช้ในตู้เย็น
| โลหะผสม/เกรด: | ซีรีส์ 1,000, ซีรีส์ 3000, ซีรีส์ 5,000 |
|---|---|
| อารมณ์: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| ความหนา: | 0.13mm-6.5mm |
5052 H32 1060 H24 อัล อลูมิเนียมประทับ 3003 H14 อัลลูมิเนียมแผ่นหมึก
| ระดับ: | 1100 3003 5052 5754 |
|---|---|
| ประเภท: | จาน |
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
3105 H18 แผ่นอัลลูมิเนียมบาง สําหรับการใช้ในเส้นทางขนส่ง
| ระดับ: | ซีรีส์ 3000 |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | O-H112 |
| ความกว้าง: | 20-1550มม |
ม้วนอลูมิเนียม 3003 H14 และ 8011 ม้วนอลูมิเนียม 6061 7075 ม้วนอลูมิเนียม
| คำสำคัญ: | ม้วนอลูมิเนียม 8011, ม้วนอลูมิเนียม 3003 h14,1100 3003 ม้วนอลูมิเนียม 6061 7075 ม้วนอลูมิเนียม |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |

